Shiga
suna

Rukunin Farashin US30 suna cikin Tsayayyen Kewaye

Binciken Kasuwa- Maris 25th US30 gungu farashin suna cikin kewayo sosai. A cikin 'yan makonnin nan, mun ga ci gaba da haɗin gwiwa tare da masu saye da masu siyarwa a kulle cikin kewayo. Bijimai sun nuna juriya a yunƙurinsu na keta mahimmin matakin 39319.000 amma sun kasa yin hakan. Wannan rashin […]

Karin bayani
suna

Farashin US30 Yana Haɓaka Tare da Tsayayyen Hanya

Binciken Kasuwa- Maris 19th US30 farashin yana ƙarfafa tare da tsayayyen tsari. 'Yan kasuwa da masu zuba jari sun sa ido sosai kan motsin farashinsa, tare da fatan yin amfani da damar da za a iya samu. Koyaya, akasin tsammanin, farashin US30 yana riƙe da tsayi a cikin lokacin ƙarfafawa. Ma'aunin US30 ya sami gagarumin canji a cikin kwata na ƙarshe […]

Karin bayani
suna

US30 Bullish Pace Drops 

Market Analysis- March 6th US30 bullish pace drops. The US30 bulls have been facing a loss of morale as the price consolidates. Despite their attempts, they have been unable to push beyond the significant level of 39327.000. Below this level, the bulls have been struggling to gain momentum, resulting in a slow decline in the […]

Karin bayani
suna

Bijimai 30 na Amurka suna Neman Mai Kayatarwa don Faɗawa

Binciken Kasuwa- Fabrairu 27th US30 bijimai suna neman abin da zai haifar da haɓakawa. Kasuwancin index na US30 yana fuskantar rashin ingantaccen ci gaba a cikin 'yan makonnin nan. Duk da yunƙurin masu siye don samun ƙwazo, sun yi ƙoƙari su keta mahimmin matakin 39290.00. Wannan matakin ƙarfafawa ya kasance yana gudana don […]

Karin bayani
suna

US30 Sayi Barazana Mai yuwuwar Lokaci

Binciken Kasuwa- Fabrairu 21st US30 ya sayi barazanar yuwuwar yuwuwar. Masu saye sun fuskanci kalubale saboda haɗin kai na kasuwa, wanda ke haifar da raguwar ƙarfin hali. A wannan watan ya kasance yana da ƙalubale musamman ga bijimai, saboda an rage su kuma ba su iya samun ci gaba sosai. Matakan juriya na farashin US30: 39000.000, 37189.000 Tallafi […]

Karin bayani
suna

Masu siyar da US30 suna ɗaukar mataki azaman Babban Lokacin Ƙarfafawa

Binciken Kasuwa- 15 ga Fabrairu masu siyar da US30 sun ɗauki mataki yayin da ƙwarƙwarar ƙuruciya ke faɗuwa. Kasuwancin index na US30 ya sami raguwa a cikin 'yan makonnin nan yayin da masu siyarwa ke samun iko a hankali. Duk da yake kasuwa ta ga wani tashin hankali a baya, masu sayarwa yanzu suna shirye don ƙaddamar da yuwuwar U-juyawa. US30 Maɓalli Matakan Juriya Matakan: […]

Karin bayani
suna

Masu Siyayya na US30 sun dawo da iko kamar yadda Hankali ya yi nasara

Binciken Kasuwa - 8 ga Fabrairu masu siye US30 sun dawo da iko kamar yadda jin daɗi ya mamaye. US30 ta sami sake dawowa kwanan nan yayin da masu siye suka zaɓi dawo da ƙarfi a kasuwa. Duk da koma bayan da masu siyar suka samu jiya, bacin ran da aka dade yana ci gaba da wanzuwa. Ana iya gano wannan […]

Karin bayani
suna

US30 Yana Ci gaba da Neman Ci gaba

Binciken Kasuwa - Janairu 30th US30 ana ci gaba da bibiyar sayayya yayin da masu siyarwa ke samun ƙaramin fa'ida a wannan makon. Farashin index yana ci gaba da ci gaba da ci gaba a kasuwa, tare da bijimai suna nuna ayyuka na ban mamaki. Bayan murmurewa, masu sayan sun ki bari a wannan makon, tare da nuna aniyarsu ta ci gaba da tsayawa tsayin daka. Kasuwancin US30 […]

Karin bayani
suna

US30 Bullish Trend yana rataye a cikin Ma'auni yayin da masu siyarwa ke karɓar iko

Binciken Kasuwa - Janairu 23rd US30 yanayin bullish yana rataye a ma'auni yayin da masu siyarwa ke ɗaukar iko. Dow Jones a halin yanzu yana fuskantar wani mawuyacin hali yayin da yanayin tashin hankali ya rataya akan zaren. Masu sayar da kayayyaki sun fara wani yunkuri wanda ke yin barazanar lalata kokarin bijimai. Duk da turawar farko da bijimai suka yi […]

Karin bayani
1 2 3
telegram
sakon waya
forex
Forex
Hikimar
Crypto
wani abu
algo
Zafi
Labarai