Shiga
suna

Ethereum Classic Haɓaka yayin haɓaka haɓaka haɓaka Ethereum

Ethereum Classic (ETC) ya yi wani gangami mai ban mamaki a karshen mako, inda ya tashi sama da +61% a cikin zaman Asiya a yau bayan da ya kai $23.67. Manazarta na sa ran karin gangami a cikin kwanaki masu zuwa. Rahotanni sun nuna cewa tsalle-tsalle na ETC ya zo gaba da haɓaka hanyar sadarwar Ethereum (ETH) daga baya a wannan shekara. Mutane da yawa suna tsammanin ƙaura mai yawa […]

Karin bayani
suna

Ethereum Classic Ya Sanya Shi Zuwa Kwandon Grayscale Investments Trust

Ethereum Classic (ETC) da wasu cryptocurrencies guda biyu sun sanya shi cikin kwandon amintaccen Grayscale Investments. Babban manajan kadara na dijital kwanan nan ya ƙara Ethereum Classic Trust, Bitcoin Cash Trust, da Litecoin Trust zuwa jerin samfuran rahoton SEC, yana kawo jimlar wannan kwandon zuwa shida. Sanarwar ta fito ne daga kamfanin […]

Karin bayani
suna

Kundin Tarihi na Ethereum yana Maraba da Sabunta hanyar sadarwa ta Magneto

Ethereum Classic (ETC) ya dawo kan yanayin tashin hankali yayin aiwatar da sabunta hanyar sadarwar "Magneto". Haɓakawa na Magneto, wanda aka fara sanar a ranar 11 ga Yuni, an kunna shi a toshe 13,189,133. Sabuntawa kuma ya haɗa da Sharuɗɗan Ingantawa na Ethereum (EIP) wanda aka fara gani a Haɓakawa na Berlin (ETH) a farkon wannan shekara. Tawagar bayan […]

Karin bayani
suna

Kundin Tarihi na Ethereum don Haɗa Magneto Haɓakawa a cikin Yuli

Cibiyar sadarwa ta Ethereum Classic (ETC) tana shirye don haɓaka haɓakawa a ƙarshen Yuli. Haɓakawa da ake kira 'Magneto' zai faru a toshe 13,189,133, wanda aka annabta zai faru a ranar 21 ga Yuli. Ƙungiyar Ethereum Classic ta sanar da cewa haɓaka Magneto zai haɗa da ECIP-1103, kamar haɓakar Ethereum (ETH) Berlin. Haɓakawa ta Berlin ta shiga cikin […]

Karin bayani
suna

Nazarin Farashin Ethereum na gargajiya - Mayu 31

Ethereum Classic (ETC) da sauran cryptocurrencies sun sami babban mataki na farashi a cikin 'yan makonnin da suka gabata biyo bayan ayyukan da gwamnatin China ta yi kan sararin samaniyar crypto da shawarar Tesla na daina karɓar Bitcoin a matsayin biyan kuɗi. A halin yanzu, hukumomin kudi na Amurka suna ɗaukar matsayi mai ƙarfi don daidaita masana'antar cryptocurrency […]

Karin bayani
suna

Nazarin Farashin Ethereum na gargajiya - Mayu 17

'Yan kwanakin da suka gabata sun kasance masu wahala sosai akan Ethereum Classic (ETC) da duk kasuwar cryptocurrency. Rikicin kasuwan da ke ci gaba da faruwa ya samo asali ne ta hanyar tweet daga Elon Musk, yana mai cewa Tesla ba zai ƙara karɓar biyan Bitcoin na motocinsa ba saboda matsalolin muhalli. Wannan sanarwar ta haifar da mummunan tasiri ga masu cinikin crypto, waɗanda […]

Karin bayani
suna

Nazarin Kasuwancin Ethereum - Mayu 3

Ethereum Classic (ETC) ya sake dawo da matsayinsa sama da matakin $49, yayin da cryptocurrency buga wani sabon matsayi. A lokacin latsawa, mafi girma na cryptocurrency talatin da ɗaya yana ciniki da +10% a yau, tare da sabon rikodin sama da $ 50.45. ETC ba ita kaɗai ba ce a cikin gangamin tashin hankali kamar yadda yawancin masana'antar cryptocurrency ke cikin […]

Karin bayani
1 2 3
telegram
sakon waya
forex
Forex
Hikimar
Crypto
wani abu
algo
Zafi
Labarai