Shiga
suna

ECB ya kasance Anti-crypto Duk da Amincewar Bitcoin ETF

Babban Bankin Turai (ECB) ya sake nanata ra'ayinsa mara kyau game da cryptocurrencies, musamman Bitcoin, a cikin kwanan nan a shafin yanar gizo mai taken "Yin ETF don Bitcoin-sabon tufafin sarki tsirara." Matsayin, wanda Ulrich Bindseil ya rubuta, Darakta Janar na Sashen Kasuwannin Kasuwa da Biyan Kuɗi na ECB, da Jürgen Schaaf, mai ba da shawara ga wannan rukunin, sun soki […]

Karin bayani
suna

Ribar Yuro akan Shirye-shiryen ECB don Tsarkake Magudanar Ruwa

Yuro dai ya samu karbuwa a kan dala da sauran manyan kudaden ne bayan wani rahoton kamfanin dillancin labarai na Reuters ya bayyana cewa nan ba da jimawa ba babban bankin Turai zai fara tattaunawa kan yadda za a rage yawan kudaden da ake kashewa a tsarin banki. Da yake ambaton bayanai daga majiyoyi masu inganci guda shida, rahoton ya yi hasashen cewa tattaunawa game da yuro tiriliyan da yawa […]

Karin bayani
suna

Yunƙurin Gwajin EUR/USD Kafin Yanke Shawarar Babban Bankin

Ƙididdigar kuɗin EUR/USD sun sami kansu a cikin tsaka mai wuya yayin da suke gwada matakin juriya na farko kawai jin kunya na 1.0800. Wannan ya ce, a cikin wani yanayi mai ban sha'awa, ma'auratan sun sami nasarar kaiwa sabon matsayi na makonni biyu, yana nuna yuwuwar zazzagewa. Koyaya, da alama kasuwar za ta ci gaba da kasancewa cikin tarko cikin matsananciyar […]

Karin bayani
suna

EUR/USD yana Ci gaba da Haɓaka Haɓakawa ta Hawkish ECB da Dala mai rauni

'Yan kasuwa, kuna iya so ku sa ido kan nau'in kuɗin EUR / USD yayin da yake ci gaba da tashi. Tun watan Satumban 2022, ma'auratan sun kasance a kan tudu mai tsayi, godiya ga Babban Bankin Turai (ECB) mai rarrafe da raunin dalar Amurka. ECB ta ci gaba da himma don haɓaka ƙimar har sai hauhawar farashin kayayyaki ya nuna alamun […]

Karin bayani
suna

Yuro ya yi rauni a kan dala yayin da hauhawar farashin Yuro ke faɗuwa

Yuro ya ɗan ɗanɗana a ranar Alhamis yayin da hauhawar farashin kayayyaki a yankin na Euro ya ragu zuwa 8.5% a watan Fabrairu, ƙasa daga 8.6% a cikin Janairu. Wannan faduwa ta zo a matsayin wani abin mamaki ga masu zuba jari, wadanda suka yi tsammanin hauhawar farashin kayayyaki zai ci gaba da karuwa bisa la'akari da karatun kasa na baya-bayan nan. Yana kawai nuna cewa […]

Karin bayani
suna

Haɗin EUR/USD a cikin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin ECB na ECB don Ƙara Ƙimar Ƙirar Ƙirar Ƙira

Yawan musanya na EUR/USD ya kasance maras tabbas a cikin 'yan makonnin nan, tare da biyun suna canzawa tsakanin 1.06 da 1.21. Bayanai na baya-bayan nan game da hauhawar farashin kayayyaki na yankin Euro sun nuna cewa hauhawar farashin kayayyaki a shekara ya ragu zuwa kashi 8.6% a yankin na Yuro, sannan ya ragu zuwa kashi 10.0 a cikin Tarayyar Turai. Faduwar ya faru ne sakamakon faduwar farashin makamashi, wanda ya […]

Karin bayani
suna

EUR/USD Yana Hakuri Kololuwar Wata Tara Bayan Sakin CPI na Amurka

A ranar alhamis, nau'in kuɗin EUR/USD ya ga haɓakar haɓakawa a cikin jujjuyawar sa, sun kai matakin ƙarshe da aka gani a ƙarshen Afrilu 2022, sama da alamar 1.0830. Wannan karuwar ta biyo bayan wasu abubuwa ne da suka hada da karuwar farashin dala, wanda ya ta’azzara musamman bayan fitar da alkaluman hauhawar farashin kayayyaki a Amurka a watan Disamba. Amurka […]

Karin bayani
suna

Bayan taron ECB, EURO yana da girma yayin da Dala ke komawa ƙasa akan GDP Miss

Sakamakon taron ECB yana da mahimmanci kamar yadda aka zata. Masu tsara manufofi sun yarda cewa hauhawar farashin kayayyaki ya fi yadda ake tsammani, amma sun rage buƙatar haɓaka farashin da wuri. Duk matakan manufofin kuɗi sun kasance ba su canza ba, tare da babban kuɗin sake fasalin, ƙimar lamuni ta gefe, da adadin ajiya duk wanda ya rage bai canza ba a 0%, 0.25 bisa dari, da -0.5 bisa dari, bi da bi. […]

Karin bayani
1 2 3
telegram
sakon waya
forex
Forex
Hikimar
Crypto
wani abu
algo
Zafi
Labarai