Shiga
suna

Fihirisar Dalar Amurka tana gwagwarmaya kamar yadda Kasuwa da Fed Outlook ke bambanta

Fihirisar dalar Amurka, wacce aka fi sani da index din DXY, ta gamu da gagarumin kalubale yayin da ta fado kasa da muhimmin matakin tallafi, wanda ke nuna alamar katsewa tsakanin kasuwa da matsayin babban bankin Amurka kan manufofin kudi. A yayin taronta na baya-bayan nan, Tarayyar Tarayya ta zaɓi kula da ƙimar riba a matakan da suke yanzu. Koyaya, sun […]

Karin bayani
suna

Bijimai 30 na Amurka sun yi Ƙoƙarin Wani Barna

Binciken Kasuwa - Afrilu 4 US 30 ya sami matsala ta karya sama da matakin juriya na 34209.0. Bayan farashin ya ragu a ƙasa da matakin juriya na 34209.0 a watan Afrilu, kasuwa ba ta iya dawowa ba. Ƙoƙari da yawa don cike matakin juriya ya ci tura. Masu Siyayya sun sake hawa don kai hari iri ɗaya […]

Karin bayani
suna

Kasuwancin Dalar Amurka akan Ƙarfafa Bias A Tsakanin Hatsarin Ciwon Ciki

Kamar yadda aka ruwaito a baya, haɗarin masu saka hannun jari ya tabarbare tun ranar Litinin bayan da kasuwannin suka cika da matakan ƙuntatawa da gwamnatocin duniya ke yi don dakile yaduwar bambance-bambancen Omicron, kuma Sanatan Amurka Joe Manchin ya watsar da shirin Shugaba Biden na Gina Baya Mafi Kyau. Da yake tsokaci game da haɗarin-kan ra'ayi, manazarta a Brown Brothers Harriman sun lura […]

Karin bayani
suna

DXY Bulls Relax Gabanin Abubuwan na Kasuwa, FOMC da Q2 GDP

Ƙididdigar DXY - dala ta fadi a farkon kasuwancin Litinin, wanda aka yi la'akari da shi ta hanyar karuwar kudaden kuɗi, ko da yake ya kasance kusa da girman watanni uku da rabi a makon da ya gabata. Haɓaka mafi fa'ida ba ya canzawa, tare da ci gaba da ciniki na gefe ana ɗaukarsa a matsayin yanayi mai ma'ana gabanin taron manufofin Fed na wannan makon da bayanan GDP na Amurka. The […]

Karin bayani
suna

Bayan Rahoton NFP mai ƙarfi, Dollararfafa Dollar da Dollararfafa Shekaru 10 sun karu zuwa 1.6

Dala ta ci gaba da hauhawa a farkon zaman Amurka bayan fitar da wani rahoto mai karfi fiye da yadda ake tsammani na albashin noma. Yawan amfanin da aka samu akan haɗin shekaru 10 shima ya tashi sosai kuma yanzu ya sake haura 1.6. A halin yanzu dala ita ce ta biyu mafi ƙarfi a cikin mako guda, bayan dalar Kanada da ke samun tallafin mai. Duk da cewa Swiss franc […]

Karin bayani
suna

Ragowar Kuɗin dalar Amurka, Amfani yana ƙaruwa a yayin Rage ƙarfin ADP na Ci gaban Aiki

Dala tana murmurewa da wuri a cikin zaman Amurka yayin da raunana samun aiki daga ADP ya rage hannun jari. Bayan haka, yawan amfanin Baitul mali ya ɗan ɗan koma kaɗan. A halin yanzu, fam din Sterling ne mafi karfi a wannan rana, sai kuma dalar Canada. Dalar New Zealand ce ke kan gaba a ƙananan kuɗin Ostiraliya, sannan kuma franc na Swiss […]

Karin bayani
1 2
telegram
sakon waya
forex
Forex
Hikimar
Crypto
wani abu
algo
Zafi
Labarai